

# JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA



## OFISI YA RAIS

### SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA

Kumb.Na.JA.9/259/01/A/456

05/01/2024

#### TANGAZO LA KUITWA KWENYE USAILI

Katibu wa Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma kwa niaba ya Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania (TMA) anapenda kuwataarifu Waombaji Kazi wote walioomba kazi kuwa usaili unatarajiwa kuendeshwa kuanzia tarehe 13-01-2024 hadi 15-01-2023 na hatimaye kuwapangia vituo vya kazi waombaji kazi watakaofaulu usaili huo. Wasailiwa wanaoitwa kwenye usaili wanapaswa kuzingatia maelekezo yafuatayo:-

- i. Usaili utafanyika kuanzia tarehe kama ilivyooneshwa kwenye tangazo hili muda na sehemu ambapo usaili utafanyika umeainishwa kwa kila Kada.
- ii. Kila Msailiwa anapaswa kuwa na kitambulisho kwa ajili ya utambuzi;
- iii. Vitambulisho vinavyokubalika ni pamoja na:- Kitambulisho cha Mkazi, Kitambulisho cha Mpiga kura, Kitambulisho cha kazi, Kitambulisho cha Uraia au Hati ya kusafiria.
- iv. Wasailiwa wanatakiwa kufika na VYETI VYAO HALISI, kuanzia cheti cha kuzaliwa, kidato cha IV, Kidato cha VI, Astashahada, Stashahada, Stashahada ya Juu, Shahada na kuendelea kutegemeana na sifa za Mwombaji.
- v. Wasailiwa watakaowasilisha Testimonials, Provisional Results, Statement of results, hatiza matokeo za kidato cha IV na VI (form V and form VI results slips) HAVITAKUBALIWA NA HAWATARUHUSIWA KUENDELEA NA USAILI.
- vi. Kila msailiwa atajigharamia kwa Chakula, Usafiri na Malazi. vii. Kila Msailiwa azingatie tarehe, muda na mahali alipopangiwa kufanyia usaili.
- viii. Kwa waombaji waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe Vyeti vyao vimehakikiwa nakuidhinishwa na Mamlaka husika (kama TCU, NACTE au NECTA)
- ix. Waombaji kazi ambao majina yao hayakuonekana katika tangazo hili watambue kuwahawakukidhi vigezo. Hivyo, wasisite kuomba tena pindi nafasi za kazi zitakapotangazwa na kuzingatia mahitaji ya tangazo husika.
- x. Kwa kada ambazo wanatakiwa kusajiliwa na Bodi zao za Kitaaluma wanapaswa kuja navyeti vyao Halisi vya Usajili pamoja na Leseni za kufanyia kazi.

xi. Wasailiwa wote walioitwa kwenye usaili wahakikishe wanaingia kwenye akaunti zao nakunakili namba ya usaili kwa kuwa namba hizo hazitatilewa siku ya usaili

xii. Msailiwa haruhusiwi kuja na simu au kifaa chochote cha kielektroniki kwenye eneo la usaili.

### RATIBA YA USAILI

| Na. | MWAJIRI                                | KADA      | TAREHE YA USAILI WA MCHUJO | MAHALI | TAREHE YA USAILI WA VITENDO       | MAHALI                   | TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO   | MAHALI  |
|-----|--|-----------|----------------------------|--------|-----------------------------------|--------------------------|---------------------------------|---|
| 1   | Mamlaka ya hali ya Hewa Tanzania (TMA) | DEREVA II | HAKUNA                     | HAKUNA | Saturday, Jan 13, 2024<br>7:00 AM | PSRS-MAZIZINI - ZANZIBAR | Monday, Jan 15, 2024<br>7:00 AM | OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA (PSRS) MAZIZINI-ZANZIBAR |

**MWAJIRI: MAMLAKA YA HALI YA HEWA TANZANIA (TMA)**

**KADA: DEREVA II**

**TAREHE YA USAILI WA VITENDO: 13 January 2024**

**MUDA: 07:00:00 AM**

**MAHALI: OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA (PSRS) MAZIZINI -ZANZIBAR**

**TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 15 January 2024**

**MUDA: 07:00:00 AM**

**MAHALI: OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA (PSRS) MAZIZINI-ZANZIBAR**

| Na. | JINA LA MWOMBAJI   | ANUANI  | Na. | JINA LA MWOMBAJI  | ANUANI                                    |
|-----|--------------------|---|-----|-------------------|---|
| 1   | SALUM JUMA MWADINI | P.O BOX NULL,<br>KASKAZINI A,<br>KASKAZINI UNGUJA | 2   | NASSIR YAHYA SAID | P.O BOX 203, CHAKE<br>CHAKE, KUSINI PEMBA |

**LIMETOLEWA NA;**

**KATIBU**

**SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA**