

SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA



TANGAZO

MABADILIKO YA MAHALI PA USAILI KWA WASAILIWA WA ZANZIBAR

Katibu wa Ofisi ya Rais Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma anapenda kuwatangazia wasailiwa wote walioitwa kwenye Usaili wa Ofisi ya Mkaguzi Mkuu wa Serikali (NAOT) na Bodi ya Mkopo wa Elimu ya Juu (HELSB), wanatokea Zanzibar (Unguja na Pemba) kuwa kuna mabadiliko ya mahali pa kufanyia usaili.

Usaili wa Mchujo (kuandika) utafanyika katika Chuo cha Utawala wa Umma Zanzibar (IPA), tarehe 27/10/2022 na 28/10/2022 badala ya Dodoma. Aidha Usaili wa vitendo utafanyika Dar es Salaam kama Tangazo la awali lilivyoainisha.

Kwa maelezo na majina ya wasailiwa hao tafadhali tembelea Tovuti ya Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma – www.ajira.go.tz

Imetolewa na;

OFISI YA MAWASILIANO SERIKALINI
SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA
ZANZIBAR

