
TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI 

Tume ya utumishi Serikalini inatangaza nafasi ya kazi 206 kwa ajili ya 

Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali Zanzibar kama ifuatavyo:- 

1. Mwalimu Grade A na B Sayansi Daraja la II na III (ZPSG – 02 na 

ZPSD - 08) - Nafasi 40 Pemba 

 
Sifa za waomabaji 

1. Awe Mzanzibari mwenye umri usiozidi miaka 46 

2. Awe amehitimu Shahada/Stashahada ya Ualimu wa masomo ya 

Mathematics na Physics au muombaji awe na 

Shahada/Stashahada ya Ualimu ya masomo yoyote lakini awe 

amesoma tahasusi (combination) ya 

PCM/PCB/PGB/PGM/PCoM katika elimu ya kidato cha sita na 

kupata ufaulu angalau kiwango cha "C" katika somo la 

Mathematics na Physics. 

2. Mwalimu Grade A Sayansi Daraja la II (ZPSG – 02 ) Mwalimu wa 

Nutrition - Nafasi 1 Pemba 

 
Sifa za waomabaji 

1. Awe Mzanzibari mwenye umri usiozidi miaka 46 

2. Awe amehitimu Shahada ya Kwanza ya Ualimu wa somo la 

Nutrition kutoka katika Chuo kinachotambuliwa na Serikali ya 

Mapindizi ya Zanzibar. 

3. Mwalimu Grade A Sayansi Daraja la II (ZPSG – 02 ) Mwalimu wa 

Economics / Commerce - Nafasi 1 Pemba 

 
Sifa za waomabaji 

1. Awe Mzanzibari mwenye umri usiozidi miaka 46 

2. Awe amehitimu Shahada ya Kwanza ya Ualimu wa Economics / 

Commerce kutoka katika Chuo kinachotambuliwa na Serikali ya 

Mapindizi ya Zanzibar. 



4. Mwalimu Grade A Sayansi Daraja la II (ZPSG – 02 ) Mwalimu wa 

Ufundi - Nafasi 1 Pemba 

 
Sifa za waomabaji 

1. Awe Mzanzibari mwenye umri usiozidi miaka 46 

2. Awe amehitimu Shahada ya Kwanza ya Uhandisi Majengo au 

Uhandisi Umeme (Civil Engineering au Electronis) kutoka katika 

Chuo kinachotambuliwa na Serikali ya Mapindizi ya Zanzibar. 

5. Mwalimu Grade B Sayansi Daraja la III (ZPSD – 08 ) Walimu wa 

Skuli za Msingi masomo ya Sayansi - Nafasi 113 - Pemba 

Sifa za waomabaji 

1. Awe Mzanzibari mwenye umri usizidi miaka 46 

2. Awe amehitimu  Stashahada ya Ualimu wa Msingi ( Diploma in 

Primary Education) au Stashahada ya Ualimu (Diploma in 

Education) ya Sayansi kutoka katika Chuo kinachotambuliwa na 

Serikali ya mapinduzi ya Zanzibar. 

6. Mwalimu Grade B Sanaa Daraja la III (ZPSD – 08 ) Walimu wa 

Skuli za Msingi masomo ya Sanaa - Nafasi 50 - Pemba 

Sifa za waomabaji 

1. Awe Mzanzibari mwenye umri usizidi miaka 46 

2. Awe amehitimu Stashahada ya Ualimu wa Msingi ( Diploma in 

Primary Education) au Stashahada ya Ualimu (Diploma in 

Education) ya Sanaa, kutoka katika Chuo kinachotambuliwa na 

Serikali ya mapinduzi ya Zanzibar. 

 

 

 



MCHANGANUO WA NAFASI ZA WALIMU GRADE B SANAA NA 

SAYANSI KWA WILAYA 

NO. WILAYA SANAA SAYANSI 

1 CHAKECHAKE 11 29 

2. WETE 3 18 

3. MKOANI 16 26 

4. MICHEWENI 20 40 

 JUMLA 50 113 

TANBIHI: Muombaji analazimika kuanisha Wilaya anayo ombea 

kazi  

Jinsi ya kuomba: 

 Maombi yote yatumwe kwenye mfumo wa kielektroniki wa 

maombi ya ajira (Zanajira) kupitia anuani ifuatayo:- 

http://portal.zanajira.go.tz kuanzia tarehe 30 Mei, 2023 hadi 

tarehe 9 Juni, 2023. 

 Mfumo huo pia unapatikana katika tovuti ya Tume ya Utumishi 

Serikalini www.zanajira.go.tz. 

 Maombi yote yatumwe kwa anuani fuatayo:- 

     KATIBU, 

        TUME YA UTUMISHI SERIKALINI, 

        S.L.P 1587,  

         ZANZIBAR 

 Muombaji anatakiwa kuanisha nafasi ya kazi aliyoomba. 

Kwa msaada wa kitaalamu wasiliana na Tume ya Utumishi Serikalini 

kupitia email: helpdesk@zanajira.go.tz au simu Nam. 0773 101012. 

 

AHSANTENI. 
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