
RATIBA YA USAILI KWA TAASISI MBALI MBALI KWA NAFASI ZA PEMBA 

NAM TAREHE YA 
USAILI 

TASISISI AINA YA USAILI MAHALI PA USAILI MUDA 

1 JUMAPILI  
18/06/2023 

1. WIZARA YA 
AFYA 
ZANZIBAR 

USAILI WA MAANDISHI NA  ANA KWA ANA SKULI YA SEKONDARI YA 
FIDEL-CSTRO 

2:00 ASUBUHI 

2 JUMATATU 
19/06/2023 

1. WIZARA YA 
ELIMU NA 
MAFUNZO YA 
AMALI 
ZANZIBAR 

USAILI WA MAANDISHI KWA WOTE SKULI YA SEKONDARI YA 
FIDEL-CSTRO 

2:00 ASUBUHI 

3 JUMANNE 
20/06/2023 

1. WIZARA YA 
ELIMU NA 
MAFUNZO YA 
AMALI 
ZANZIBAR 

USAILI WA ANA KWA ANA KWA  
 

 WALIMU GRADE A MJUMUISHO  
 WALIMU GRADE B MJUMUISHO  
 WALIMU GRE A NA GRADE B SAYANSI 

HISABATI NA FISIKIA WALI GRADE A 
NUTRISTION 

 WALIMU GRADE A UFUNDI 
 WALIMU GRADE A ECONOMICS 

 
 

SKULI YA SEKONDARI YA 
FIDEL-CSTRO 

2:00 ASUBUHI 

4 JUMATANO 
21/06/2023 
 

1. WIZARA YA 
ELIMU NA 
MAFUNZO YA 
AMLI 
ZANZIBAR 
 
 
 

USAILI WA ANA KWA ANA KWA  
 
WALIMU WA GRADE B MSINGI SAYANSI NA 
SANAA 
 
 
 
 

SKULI YA SEKONDARI YA 
FIDEL-CSTRO 

2:00 ASUBUHI 



2. WIZARA YA 
UTALII NA 
MABO YA KALE 
ZANZIBAR 

 
  

 
USAILIWA MAANDISHI NA ANA KWA ANA 
 
 

5 ALHAMIS 
22/06/2023 

1. WIRZARA YA 
HABAR, 
VIJANA, 
UTAMADUNI 
NA MICHEZO 
ZANZIBAR 

 
3. OFISI YA RAIS 

IKULU 
ZANZIBAR 

 
2. WIZARA YA 

UCHUMI WA 
BULUU NA 
UVUVI 
ZANZIBAR 

 
3. OFISI YA 

MKURUGENZI 
WA MASTAKA 
ZANZIBAR 

USAILIWA MAANDISHI NA ANA KWA ANA 
 
 
 
 
 
 
 
USAILIWA MAANDISHI NA ANA KWA ANA 
 
 
 
 
USAILIWA MAANDISHI NA ANA KWA ANA 
 
 
 
 
 
USAILIWA MAANDISHI NA ANA KWA ANA 
 

SKULI YA SEKONDARI YA 
FIDEL-CSTRO 

2:00 ASUBUHI 

6 IJUMAA 
23/06/2023 

4. OFISI YA 
MAKAMO WA 
PILI WA RAIS 
WA ZANZIBAR 
 

USAILIWA MAANDISHI NA ANA KWA ANA 
 

SKULI YA SEKONDARI YA 
FIDEL-CSTRO 

2:00 ASUBUHI 

 


