
 
 

 

 
 

SERIKALI YA MAPINDUZI YA ZANZIBAR 

WITO WA USAILI  

Tume ya Utumishi Serikalini inawatangazia vijana  

waliyoomba nafasi za kazi katika Wizara ya Uchumi wa 

Buluu na Uvuvi kwa kada ya Afisa Sayansi ya Mazingira 

daraja la II kuwa usaili wa ana kwa ana utafanyika siku 

ya Ijumaa ya tarehe 14 April, 2023 saa 2:00 asubuhi 

katika Wizara ya Uchumi wa Buluu na Uvuvi (Maisara 

Jengo la ZURA) 

Wasailiwa wanatakiwa kuchukuwa vyeti vyao halisi vya  

kumalizia masomo, Cheti cha kuzaliwa na kitambulisho 

cha Mzanzibari Mkaazi. 

Orodha ya walioteuliwa kufanya huo ni:- 

AFISA SAYANSI MAZINGIRA 

NAM  JINA KAMILI  JINSIA  
KITAMBULISHO 
CHA MZANZIBARI 

1 MUHIDIN SULEIMAN ALI  MALE  640024415 

2 HAMADI SAID JUMA  MALE  605012105 

3 MARYAM RAMADHAN MWINYI  FEMALE  620271567 

4 SHARIFA ALI OMAR  FEMALE  620019806 

5 FAIZA NASSOR SULEIMAN  FEMALE  100224344 

 

AHSANTENI. 


