
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

 

OFISI YA RAIS 

SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA 

Kumb.Na.JA.9/259/01/B/13 15/07/2024 

TANGAZO LA KUITWA KWENYE USAILI 

Katibu wa Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma kwa niaba ya Baraza la Mitihani 
la Taifa (NECTA) anapenda kuwataarifu Waombaji Kazi wote walioomba kazi kuwa usaili 
unatarajiwa kuendeshwa kuanzia tarehe 2024-07-23 hadi 2024-07-24 na hatimaye 
kuwapangia vituo vya kazi waombaji kazi watakaofaulu usaili huo. Wasailiwa wanaoitwa 
kwenye usaili wanapaswa kuzingatia maelekezo yafuatayo:- 

 

i. Usaili utafanyika kuanzia tarehe kama ilivyooneshwa kwenye tangazo hili muda na 
sehemu ambapo usaili utafanyika umeainishwa kwa kila Kada. 

ii. Kila Msailiwa anapaswa kuwa na kitambulisho kwa ajili ya utambuzi; 

iii. Vitambulisho vinavyokubalika ni pamoja na:- Kitambulisho cha Mkazi, Kitambulisho cha 
Mpiga kura, Kitambulisho cha kazi, Kitambulisho cha Uraia , Leseni ya Udereva Hati ya 
kusafiria AU Barua kutoka kwa Mwenyekiti wa Mtaa/Kijiji anachoishi. 

iv. Wasailiwa wanatakiwa kufika na VYETI VYAO HALISI, kuanzia cheti cha kuzaliwa, 
kidato cha IV, Kidato cha VI, Astashahada, Stashahada, Stashahada ya Juu, Shahada 
na kuendelea kutegemeana na sifa za Mwombaji. 

v. Wasailiwa watakaowasilisha Testimonials, Provisional Results, Statement of 
results,hatiza matokeo za kidato cha IV na VI (form V and form VI results slips) 
HAVITAKUBALIWA NA HAWATARUHUSIWA KUENDELEA NA USAILI. 

vi. Kila msailiwa atajigharamia kwa Chakula, Usafiri na Malazi.vii. Kila Msailiwa azingatie 

tarehe, muda na mahali alipopangiwa kufanyia usaili. 

viii. Kwa waombaji waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe Vyeti vyao vimehakikiwa 
nakuidhinishwa na Mamlaka husika (kama TCU, NACTE au NECTA) 

ix. Waombaji kazi ambao majina yao hayakuonekana katika tangazo hili watambue 
kuwahawakukidhi vigezo. Hivyo, wasisite kuomba tena pindi nafasi za kazi 
zitakapotangazwa na kuzingatia mahitaji ya tangazo husika. 

x. Kwa kada ambazo wanatakiwa kusajiliwa na Bodi zao za Kitaaluma wanapaswa 
kuja navyeti vyao Halisi vya Usajili pamoja na Leseni za kufanyia kazi. 



xi. Wasailiwa wote walioitwa kwenye usaili wahakikishe wanaingia kwenye akaunti zao 
na kunakili namba ya usaili kwa kuwa namba hizo hazitatolewa siku ya usaili 

xii. Msailiwa haruhusiwi kuja na simu au kifaa chochote cha kielekroniki kwenye eneo 
la usaili. 

 

 

                                                        RATIBA YA USAILI 

NA MWAJIRI KADA TAREHE YA 
USAILI WA 
VITENDO 

MAHALI TAREHE YA 
USAILI WA 
MAHOJIANO 

MAHALI 

1. Baraza la Mitihani 
la Taifa  (NECTA) 

DEREVA II 23-07-2024 
 

07:00 AM 

OFISI ZA 
SEKRETARIETI 
YA AJIRA 
(PSRS) 
MAZIZINI- 
ZANZIBAR 

24-07-2024 
 

07:00 AM 

OFISI ZA 
SEKRETARIETI YA 
AJIRA 
(PSRS) MAZIZINI- 
ZANZIBAR 

 

 

 

 

 

 

 

 

MWAJIRI: BARAZA LA MITIHANI LA TAIFA (NECTA) 

KADA: DEREVA II 

TAREHE YA USAILI WA VITENDO: 23 Julai, 2024 

MUDA: 07:00:00 AM 

MAHALI: OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA (PSRS) MAZIZINI -ZANZIBAR 

TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 24 Julai, 2024 

MUDA: 07:00:00 AM 

MAHALI: OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA (PSRS) MAZIZINI-ZANZIBAR 

 

Na. JINA LA MWOMBAJI ANUANI 

1 OTHMAN HAMIS JUMA 

P.O BOX NULL, 
MUEMBELADU 
ZANZIBAR 
 

 

 

LIMETOLEWA NA; 

 

KATIBU 

SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA 



 


