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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

 

OFISI YA RAIS 

SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA 

 Kumb. Na. JA.9/18/01/17 16/07/2024 

TANGAZO LA KUITWA KAZINI 

Katibu wa Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma anapenda kuwataarifu waombaji kazi 

kwa nafasi ya Afisa Mambo ya Nje waliofanya usaili tarehe 18-06-2024 kuwa matokeo ya 

waombaji kazi waliofaulu usaili huo ni kama yalivyoorodheshwa katika tangazo hili. 

 

Waombaji waliofaulu usaili wanatakiwa kuchukua barua za kupangiwa kituo cha kazi katika 

Ofisi za Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma –Ofisi ya Zanzibar zilizopo katika  

Jengo la KATIBA NA SHERIA  Mazizini Zanzibar–Gorofa ya tatu ndani ya siku saba kutoka 

tarehe ya tangazo hili na baada ya hapo barua hiyo itatumwa kupitia anuani yako ya Posta. 

 

Aidha, waombaji kazi waliofaulu usaili na kupangiwa kituo cha kazi wanatakiwa kuripoti kwa 

Mwajiri katika muda ambao umeainishwa kwenye barua ya kupangiwa kituo cha kazi akiwa na 

vyeti halisi (Originals Certificates) vya kumalizia masomo kuanzia kidato cha nne na kuendelea 

ili vihakikiwe na mwajiri kabla ya kupewa barua ya Ajira. Kwa yule ambae jina lake halipo katika 

tangazo hili atambue kuwa hakupata nafasi/hakufaulu usaili, hivyo asisite kuomba kwa mara 

nyingine nafasi za kazi zitakapotangazwa. 
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MUHIMU: 

Unapokuja kuchukua barua za kupangiwa kituo cha kazi, Unapaswa kuwa na kitambulisho kwa 

ajili ya utambuzi; Vitambulisho vinavyokubalika ni pamoja na:- Kitambulisho cha Uraia, Hati ya 

kusafiria, Kitambulisho cha Mkazi, Kitambulisho cha Mpiga kura au Kitambulisho cha kazi, 

Leseni ya Udereva AU Barua kutoka kwa Mweneyekiti wa Serikali ya Mtaa/Kijiji/Sheha 

unachoishi. 

 

NA MAMLAKA YA AJIRA MAJINA YA WALIOITWA KAZINI 

1 WIZARA YA MAMBO YA NJE NA 
USHIRIKIANO WA AFRIKA MASHARIKI 

1. SEIF USSI JUMA 

2. ALI HAMAD RAMADHAN 

3. MUKRIM ABDALLA MSHAM 

4. YAHYA SOUD MOH'D 

5. UMMUAIMAN ALI HAJI 

6. ABDUL-LATIF ALI UDDI 

7. ALI RASHID MAKAME 

8. RAYA ALI MSELLEM 

 

LIMETOLEWA NA; 

 

                                                                 KATIBU 

SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA 


