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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

 

OFISI YA RAIS 

SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA 

  Kumb. Na. JA.9/18/01"A"/60 07/11/2024 

TANGAZO LA KUITWA KAZINI 

Katibu wa Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma anapenda kuwataarifu waombaji kazi 

kwa nafasi ya Dereva waliofanya usaili tarehe 24/07/2024 kuwa matokeo ya waombaji kazi 

waliofaulu usaili huo ni kama yalivyoorodheshwa katika tangazo hili. 

 

Muombaji aliefaulu usaili anatakiwa kuchukua barua za kupangiwa kituo cha kazi katika Ofisi 

za Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma –Ofisi ya Zanzibar zilizopo katika  Jengo la 

KATIBA NA SHERIA  Mazizini Zanzibar–Gorofa ya tatu ndani ya siku saba kutoka tarehe ya 

tangazo hili na baada ya hapo barua hiyo itatumwa kupitia anuani yako ya Posta. 

 

Aidha, Muombaji kazi aliefaulu usaili na kupangiwa kituo cha kazi anatakiwa kuripoti kwa 

Mwajiri katika muda ambao umeainishwa kwenye barua ya kupangiwa kituo cha kazi akiwa na 

vyeti halisi (Originals Certificates) vya kumalizia masomo kuanzia kidato cha nne na 

kuendelea ili vihakikiwe na mwajiri kabla ya kupewa barua ya Ajira. Kwa yule ambae jina lake 

halipo katika tangazo hili atambue kuwa hakupata nafasi/hakufaulu usaili, hivyo asisite kuomba 

kwa mara nyingine nafasi za kazi zitakapotangazwa. 
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MUHIMU: 

Unapokuja kuchukua barua za kupangiwa kituo cha kazi, Unapaswa kuwa na kitambulisho 

kwa ajili ya utambuzi; Vitambulisho vinavyokubalika ni pamoja na:- Kitambulisho cha Uraia, 

Hati ya kusafiria, Kitambulisho cha Mkazi, Kitambulisho cha Mpiga kura au Kitambulisho cha 

kazi, Leseni ya Udereva AU Barua kutoka kwa Sheha wa Shehia unayoishi /Mwenyekiti wa 

Serikali ya Mtaa/Kijiji unachoishi. 
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NA 
MAMLAKA YA 

AJIRA 
KADA 

MAJINA YA 

WALIOITWA KAZINI 

1 

Baraza la Mitihani 

la Tanzania 

(NECTA) 

Dereva Daraja La II 1. Othman Hamisi Juma  

 

 

LIMETOLEWA NA; 

 

 

                 KATIBU 

         SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA 


