



OFISI YA RAIS

SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA

Kumb. Na. JA. 9/18/01"D"/67

21/10/2025

TANGAZO LA KUITWA KAZINI

Katibu wa Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma anapenda kuwataarifu waombaji kazi wa nafasi mbalimbali waliofanya usaili tarehe **31-07-2025** kuwa matokeo ya waombaji kazi waliofaulu usaili huo ni kama yalivyoorodheshwa katika tangazo hili kwa kada mbalimbali ambao wamepangiwa vituo vya kazi baada ya nafasi kupatikana

Waombaji waliofaulu usaili wanatakiwa kuchukua barua za kupangiwa kituo cha kazi katika Ofisi za Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma Kanda ya Zanzibar zilizopo katika Jengo la Katiba na Sheria Mazizini- Zanzibar, Gorofa ya tatu ndani ya siku saba kutoka tarehe ya tangazo hili na baada ya hapo barua ambazo hazitachukuliwa na wahusika zitatumwa kupitia anuani zao za Posta.

Aidha, waombaji kazi waliofaulu usaili na kupangiwa kituo cha kazi wanatakiwa kuripoti kwa Mwajiri katika muda ambao umeainishwa kwenye barua za kupangiwa kituo cha kazi wakiwa na vyeti halisi **(Originals Certificates)** za masomo kuanzia kidato cha nne na kuendelea ili vihakikiwe na mwajiri kabla ya kupewa barua ya Ajira. Kwa wale ambao majina yao hayapo katika tangazo hili watambue kuwa hawakupata nafasi/hawakufaulu usaili, hivyo wasisite kuomba kwa mara nyingine nafasi za kazi zitakapotangazwa.

NA	MAMLAKA YA AJIRA	KADA	NA	MAJINA YA WALIOITWA
1	MAMLAKA YA USIMAMIZI WA BIMA TANZANIA (TIRA)	MWANDISHI MWENDESHA OFISI II	1	KHAIRAT SALEH ALI
		AFISA BIMA II	1	ADAM JUMA MAGORI
2	WIZARA YA MAMBO YA NJE NA USHIRIKIANO WA AFRIKA MASHARIKI	AFISA MAMBO YA NJE II	1	ALI AMEIR HAJI
			2	IDRISA MBAROUK SAGA
			3	ALLY MOHAMED JABIR

LIMETOLEWA NA;

KATIBU

SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA