



**SERIKALI YA MAPINDUZI YA ZANZIBAR**  
**TUME YA UTUMISHI SERIKALINI**  
**TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI**

Tume ya Utumishi Serikalini inatangaza nafasi za kazi katika Wizara ya Afya Zanzibar kwa kada mbali mbali kama ifuatavyo:

**1. Madaktari wa binadamu Daraja la II Nafasi 33**

**Sifa za Waombaji:**

- Awe mwenye Shahada ya kwanza katika fani ya Tiba ya Binaadamu (Medical Doctor) kutoka Chuo kinachotambuliwa na Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar.
- Awe amemaliza mafunzo ya vitendo (Internship) kwa muda wa mwaka mmoja katika hospitali zilizoteuliwa na Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar
- Awe amesajiliwa na Baraza la Madaktari Zanzibar.

**2. Wahandisi Vifaa Tiba (Biomedical Engenieer) nafasi – 5**

**Sifa za Waombaji:**

- Awe ni Mzanzibari mwenye umri usiozidi miaka arobaini na sita.
- Awe amehitimu Shahada ya Kwanza ya “Biomedical Engineering” au “Biomedical Technology” kutoka katika Chuo kinachotambuliwa na Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar.
- Awe na ujuzi wa kutumia kompyuta
- Uzoefu wa kazi ni sifa ya ziada.

**3. System Developer nafasi – 6**

NAFASI YA KAZI	IDADI
Lead Developer (experience)	1
IT System Architecture	1
Front End & Mobile Application Developer	1
Back End & Mobile Application Developer	1
Database Manager/Developer	1

Server Manager/Administrator(experience)	1
---	---

**Sifa za Waombaji:**

- Awe Mzanzibari mwenye umri usiopungua miaka arobaini na sita.
- Mwenye Shahada ya Kwanza au sifa inayolingana nayo ya Sayansi ya Kompyuta kutoka katika Chuo kinachotambuliwa na Serikali.

**4. Daktari wa Meno nafasi - 6**

**Sifa za Waombaji:**

- Awe mwenye Shahada ya kwanza katika fani ya Tiba ya Meno (Dental surgery) kutoka Chuo kinachotambuliwa na Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar.
- Awe amemaliza mafunzo ya vitendo (Internship) kwa muda wa mwaka mmoja katika hospitali zilizoteuliwa na Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar
- Awe amesajiliwa na Baraza la Madaktari Zanzibar

**Jinsi ya kuomba:**

- Maombi yote yatumwe kwenye mfumo wa kielektroniki wa maombi ya ajira (Zanajira) kupitia anuani ifuatayo:- <http://portal.zanajira.go.tz> kuanzia tarehe 28 Januari, 2023 hadi tarehe 15 Februari, 2023.
- Mfumo huo pia unapatikana katika tovuti ya Tume ya Utumishi Serikalini [www.zanajira.go.tz](http://www.zanajira.go.tz).
- Maombi yote yatumwe kwa anuani fuatayo:-

KATIBU,

TUME YA UTUMISHI SERIKALINI,

S.L.P 1587,

ZANZIBAR

Muombaji anatakiwa kuainisha nafasi ya kazi aliyoombea.

Kwa msaada wa kitaalamu wasiliana na Tume ya Utumishi Serikalini kupitia email: [helpdesk@zanajira.go.tz](mailto:helpdesk@zanajira.go.tz) au simu Nam. 0773 101012.

**AHSANTENI.**

